| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| độ dày pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| kích thước PCB | 350*350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| Hệ thống | Loại tự động |
| Tên | PCB Depanelizer |
| MOQ | 1 bộ |
| Sử dụng | cắt bảng in hình tròn và bảng phèn ... |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Loại máy | Loại tự động |
| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| Nguồn năng lượng | Điện |
|---|---|
| Ứng dụng Vít Nghe | Tất cả các loại |
| Tốc độ | 0.1~800/400 ((mm/s) |
| Sử dụng | Khóa vít, cấp vít tự động |
| Áp suất không khí | 0,4mpa |
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Cân nặng | 1900kgs |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |