| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ sâu khoan | 0,02 ~ 3mm |
|---|---|
| Tốc độ trục chính | 24000 vòng / phút |
| Sức mạnh trục chính | 800W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Âm lượng | 750x750x750mm |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
|---|---|
| Cách tải và dỡ hàng | hướng dẫn sử dụng |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khu vực làm việc | 680mm * 360mm * 50mm |
| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| kích thước PCB | 320*320mm (tiêu chuẩn) |
| Con quay | KAVO hoặc sao mai |
| Mô tả | Bộ định tuyến khử PCB |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| trục | Bốn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| tên | LED PCB depaneler |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | 16/18 miếng (làm theo yêu cầu của khách hàng) |
| Brand name | Chuangwei |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |