| Trọng lượng máy | 650Kss |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,5-3,5MM |
| Tốc độ trục chính | 60000 vòng / phút |
| Nguồn cấp | 220v |
| Chứng nhận | CE |
| kích thước PCB | 450*350 (bất kỳ kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh | 220/110V |
| Máy hút bụi | 3.5KW |
| Bàn làm việc | 2 |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | Hai miếng |
| loại lưỡi | 2 lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB (Tùy chọn) |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
|---|---|
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Trọng lượng | 1900kg |
| Trọng lượng máy | 650Kss |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,6-3,0mm |
| Quyền lực | 220/2v |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Con quay | KAVO |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Cân nặng | 1900kgs |
| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |
| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |