| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |
| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |
| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |
| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Vật liệu PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Vật liệu PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| Độ dày pcb | 3.0mm |
| Độ sâu khoan | 0,02 ~ 3mm |
|---|---|
| Tốc độ trục chính | 24000 vòng / phút |
| Sức mạnh trục chính | 800W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Âm lượng | 750x750x750mm |
| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |
| tên | Máy khắc CNC định tuyến thiết kế PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Vật liệu PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |