| Vật chất | PCB, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Loại lưỡi | Lưỡi dao tuyến tính |
| Tên sản phẩm | Máy khử trùng PCB |
| Lái xe | Khí nén |
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |
| Loại lưỡi | Lưỡi dao tuyến tính |
|---|---|
| Vật chất | PCB, PCB đồng, PCB nhôm |
| Tên sản phẩm | Máy khử trùng PCB |
| Ứng dụng | FR4, Bảng mạch in |
| Đặc tính | Tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 36kg |
|---|---|
| Tốc độ cắt ((mm/s) | Điều chỉnh |
| Độ dày của bảng (mm) | 0,5-3,0 |
| Chiều cao của các thành phần ((mm) | 0-10 |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3 bộ |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Máy tách PCB T8 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
| Tối thiểu hóa dài nhất | vô hạn |
|---|---|
| Kiểu | Khí nén |
| Kích thước | 780mmx500mmx620mm |
| Cân nặng | 185kg |
| Sử dụng | cắt phèn |
| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| Tên sản phẩm | V-Cut Tách |
|---|---|
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Độ dày cắt | 0,3-3,2mm |
| Điểm cắt | 0-100-200-300-400mm |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 1,0-3,5mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Vật chất | PCB, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Loại lưỡi | Lưỡi dao tuyến tính |
| Tên sản phẩm | Máy khử trùng PCB |
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |
| Độ sâu khoan | 0,02 ~ 3mm |
|---|---|
| Tốc độ trục chính | 24000 vòng / phút |
| Sức mạnh trục chính | 800W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Âm lượng | 750x750x750mm |