| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 720 mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy loại bỏ PCB bằng tay |
| Cách vận chuyển | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật chất | PCB, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |
| Đặc tính | Tùy chỉnh |
| Lái xe | Khí nén |
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn |
| Vật chất | PCB, dải LED, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | pcb depaneling |
| Lái xe | Khí nén |
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn |
| độ chính xác hiển thị kỹ thuật số | 0,01mm |
|---|---|
| Kích thước mở rộng hiệu quả | 250mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Loại | Độ sâu thử nghiệm V-score & độ dày PCB |
| Khung | Khung sắt rắn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB tối đa | 600mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do kỹ năng điều hành |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Khung | khung chắc chắn được làm bằng sắt chắc chắn |
|---|---|
| Cắt nhanh | 400mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Bảo đảm | 12 tháng |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB tối đa | 600mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Vật chất | PCB, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Loại lưỡi | Lưỡi dao tuyến tính |
| Tên sản phẩm | Máy khử trùng PCB |
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |
| Ưu điểm | điều khiển LCD |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| chiều dài tách | 460mm / 720mm / 1200mm |
| LƯỠI | một lưỡi tuyến tính và một lưỡi tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |