| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460 mm /720 mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| LƯỠI | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Cách vận chuyển | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| PCB áp dụng tối đa | 300 * 570mm |
| Nguồn cấp | 220V / 110V |
| Cách sử dụng | LED Tube Sản xuất số lượng lớn |
| Tên sản phẩm | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Mô hình | SMTfly-1SJ |
|---|---|
| Nền tảng | tùy chỉnh |
| Chức năng | Các tấm PCB mềm dài |
| bảo hành | Một năm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Hướng dẫn sử dụng bảng điều khiển pcb |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Hướng dẫn sử dụng bảng điều khiển pcb |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| chiều rộng cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| LCD | với dung lượng đếm bộ phận |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Tên sản phẩm | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Tên | Máy tách chữ V cắt PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | vô hạn |
| Độ dày cắt (mm) | 0,3 ~ 3,5 |
| Trọng lượng (Kg) | 185 |
| Kích thước (mm) | 780 * 500 * 620 |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| BÓNG | ba bộ lưỡi tròn |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |