| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| loại lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Chức năng | Cắt tất cả các bảng FR4 & nhôm |
| Điều khiển | Sám hối |
| Adavantage | không áp lực |
| Chứng nhận | CE |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 8/9/10 bộ (làm theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Hướng dẫn sử dụng bảng điều khiển pcb |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Độ dài cắt | vô hạn |
|---|---|
| Chi tiết bao bì | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khả năng cung cấp | trong vòng 3 ngày |