| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | hai lưỡi dao tròn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điện áp và Công suất | 110/220V 60W |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | hai lưỡi dao tròn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điện áp và Công suất | 110/220V 60W |
| Vật liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Hình dạng lưỡi | Lưỡi dao tuyến tính |
| Độ dài cắt | vô hạn |
| Ứng dụng | thớt phèn nhôm, pcb, led panel ... |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 8 / 9 / 10 bộ dao tròn |
| MOQ | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Hệ thống | loại tự động |
|---|---|
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| MOQ | 1 bộ |
| Chất liệu cho lưỡi dao | thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 600mm |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| chiều dài tách | Vô hạn |
| Chất liệu của lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |