| tên | LED PCB depaneler |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | 16/18 miếng (làm theo yêu cầu của khách hàng) |
| Brand name | Chuangwei |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| Vật chất | PCB, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn |
| Tên sản phẩm | Máy khử trùng PCB |
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |
| Vật chất | PCB, FPC, Bảng kim loại |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Tên sản phẩm | PCB riêng biệt |
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn, SKH-9 |
| Đặc trưng | Tùy chỉnh |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| Đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Độ dày ngăn cách | 0,8-3,0mm |
| Vật chất | Thép tốc độ cao |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| loại lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| Tên sản phẩm | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Con quay | 60000RPM |
| Loại doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Chức năng | Cắt tất cả các bảng FR4 & nhôm |
| Điều khiển | Sám hối |
| Adavantage | không áp lực |
| Chứng nhận | CE |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460 mm /720 mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy loại bỏ PCB bằng tay |
| Cách vận chuyển | Theo yêu cầu của khách hàng |