| chiều rộng cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| LCD | với dung lượng đếm bộ phận |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 8/9/10 bộ (được thực hiện theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| bảo hành | Một năm |
| Độ dài cắt | 200mm |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| công suất cắt | không giới hạn |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Lưỡi | Lưỡi dao tuyến tính |
| tên | Máy tách PCB đa phân tách |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Loại máy | Loại tự động |
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Nền tảng | tùy chỉnh |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |