| Độ dài cắt | vô hạn |
|---|---|
| Vật liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 cặp |
| Hình dạng lưỡi | lưỡi dao |
| Sự bảo đảm | Máy miễn phí trong một năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Công suất cắt | không giới hạn |
| LƯỠI | 3 bộ |
| Điều khiển | Động cơ |
| độ dày pcb | 0,8-3,5mm |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Chức năng | Cắt tất cả các bảng FR4 & nhôm |
| Điều khiển | Sám hối |
| Adavantage | không áp lực |
| Chứng nhận | CE |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Mô hình | CWVC-3S |
|---|---|
| Chiều dài PCB tối đa | Vô hạn |
| tốc độ làm việc | 0 đến 400mm/s |
| Trọng lượng máy | 40kg |
| Điện áp | 200VAC |
| Mô hình | CWVC-3S |
|---|---|
| Chiều dài PCB tối đa | Vô hạn |
| độ dày pcb | 0.8 đến 3,5 mm |
| tốc độ làm việc | 0 đến 400mm/s |
| Điện áp | 200VAC |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 450*350mm |
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| tên | Bộ định tuyến PCB |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| số lưỡi dao | chín chiếc |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |