| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| Năm thành lập | 1999 |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 450*350mm |
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| tên | Bộ định tuyến PCB |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Quyền lực | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 8 / 9 / 10 bộ dao tròn |
| MOQ | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Nguồn Laser | 12/15 / 18W |
|---|---|
| Thương hiệu Laser | USA Optowave |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Kích thước | 1480mm * 1360mm * 1412 mm |
| Quyền lực | 220v 380v |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 16/18 miếng (làm theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| Số mẫu | CWVC-5 |
| Độ dài cắt | vô hạn |
|---|---|
| Hình dạng lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| Vật liệu đóng kiện | Thép tốc độ cao |
| Kiểu | Loại khí nén |
| Ứng dụng | sử dụng để cắt thanh đèn led |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| bảo hành | Một năm |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |