| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| ứng dụng | Bảng điều khiển LED, tấm sợi quang, tấm nền nhôm, tấm nền đồng, FR4, tấm sợi thủy tinh. |
|---|---|
| Vật liệu cho balde | Thép tốc độ cao |
| Loại lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| tên sản phẩm | Máy tách PCB cho bảng kim loại với lưỡi tuyến tính |
| Thuận lợi | Ít strees hơn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB tối đa | 460mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Bộ tách PCB đa lưỡi cắt chữ V cho đèn LED |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Rãnh chữ V Độ chính xác độ dày dư | ± 2 triệu |
|---|---|
| Nền tảng làm việc | Tối đa: 1550mm * 630mm |
| Độ dày | hướng dẫn sử dụng |
| Định vị Dowel | Đường kính: 2MM (7PCS) |
| Bề dày của một thanh gươm | 2 mm |
| Trọng lượng máy | 40kg |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Chi tiết giao hàng | Trong vòng 3 ngày |
| bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 460/600/1200mm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |