| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Bảng điều khiển PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, thẻ tín dụng, tiền mặt |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | Máy PCB depanel |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, thẻ tín dụng, tiền mặt |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | Máy PCB depanel |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, thẻ tín dụng, tiền mặt |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | Máy PCB depanel |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, thẻ tín dụng, tiền mặt |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | Máy PCB depanel |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, thẻ tín dụng, tiền mặt |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | Máy PCB depanel |
| Sử dụng | PCB tách, dải LED, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy tách PCB |
| Lái xe | Khí nén |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Chiều rộng cắt | vô hạn |
|---|---|
| Vật chất | Thép tốc độ cao |
| LCD | với công suất bộ đếm |
| Độ dài cắt | 460 mm |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Bảng điều khiển PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |