| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | 600mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | Tuyến tính |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Độ dày | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài tối đa | 400mm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWV-1A460 |
|---|---|
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Giấy chứng nhận | Tiêu chuẩn ISO |
|---|---|
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| Phương pháp vận chuyển | EXW/FOB (tùy chọn) |
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| vòng đời | 200000 lần |
|---|---|
| Màu sắc | Xanh lam / đen / xám |
| Tình trạng | Mới mẻ |
| Hoạt động tiêu chuẩn Nhiệt độ | 260 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa (C) | 350 |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| độ dày ngăn cách | 1,0-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | 330mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |