| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Khả năng cung cấp | 80 Bộ/Tháng |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Khả năng cung cấp | 80 Bộ/Tháng |
| Đóng góp | 8 tấn |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |