| tên | Máy đột dập Pcb tự động |
|---|---|
| Ưu điểm | đấm pcb mà không strees |
| đặc trưng | Tách pcb / fpc theo mô hình |
| Thành lập | 1999 |
| Đóng góp | 8t - 30t |
| tên | Máy đột dập Pcb tự động |
|---|---|
| Ưu điểm | đấm pcb mà không strees |
| đặc trưng | Tách pcb / fpc theo mô hình |
| Thành lập | 1999 |
| Đóng góp | 8t - 30t |
| tên | Máy đột dập Pcb tự động |
|---|---|
| Ưu điểm | đấm pcb mà không strees |
| đặc trưng | Tách pcb / fpc theo mô hình |
| Thành lập | 1999 |
| Đóng góp | 8t - 30t |
| tên | Máy đột dập Pcb tự động |
|---|---|
| Ưu điểm | đấm pcb mà không strees |
| đặc trưng | Tách pcb / fpc theo mô hình |
| Thành lập | 1999 |
| Đóng góp | 8t - 30t |
| Phụ kiện | Lưỡi LT |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,03mm |
| góc lưỡi | cắt bỏ |
| Đường kính lưỡi dao | 125mm |
| Loại bảng | V Groove |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 650kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |