| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cách thức | Tự động |
|---|---|
| Độ dày hành trình | 0.4mm~3.2mm |
| Kích thước | 770*510*450 mm |
| Tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Tốc độ chia | 0-400 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Bảo lãnh (Năm) | 1 |
| Mô hình | SMTfly-1M |
|---|---|
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Độ dày cắt (mm) | 0,3 ~ 3,5 |
|---|---|
| Loại cắt | V Groove |
| Vật liệu ván | Nhôm FR4 |
| Lưỡi | Lưỡi cắt tuyến tính |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp ván ép sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/NĂM |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| chiều dài lưỡi | 480mm |
| bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp gỗ dán |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Loại | Khí nén |
| Sức mạnh | 110/220V |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |