| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Chết | tùy chỉnh |
| Loại | Khí nén |
| Ứng dụng | Đối với thiết bị điện tử, điện thoại di động, máy tính, PCB, FPC |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Chiều dài sóng | 355um |
|---|---|
| siêu | Sự tiêu thụ ít điện năng |
| Tia laze | 12/15 / 17W |
| Nhãn hiệu laser | optowave |
| Quyền lực | 220V 380V |
| Tên | Máy dập lỗ PCB bán tự động |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 330 × 220 |
| Đóng góp (T) | số 8 |
| Kích thước | 800 × 730 × 1230 |
| Sự bảo đảm | Miễn phí một năm |
| Kích thước tối đa PCB | 460 * 460mm (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Tia laze | Laser UV thể rắn |
| Thương hiệu Laser | Quang học |
| Cắt chính xác | ± 20 mm |
| Tên | Hệ thống khử tia laser |
| tên | Semi-tự động PCB đâm máy đúc |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 330×220 |
| Đóng góp(T) | 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| chiều dài lưỡi | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| lưỡi di chuyển | đẩy tay |
| độ chính xác cắt | ±0,5mm |
| Loại cắt | V Groove |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |