| Thời gian dẫn | 1 ngày sau khi thanh toán |
|---|---|
| Độ dài cắt | vô hạn |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| thành lập năm | 1999 |
| Gốc | Trung Quốc |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| thời gian dẫn | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | - 3,5mm |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | - 3,5mm |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Sự chi trả | TT trước |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| bảo hành | 12 tháng |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Tăng cân | 700 kg |
| Sản lượng | 3T/8T/10T |
| Cung cấp điện | 220V |
| Tên | Máy tách chữ V cắt PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | vô hạn |
| Độ dày cắt (mm) | 0,3 ~ 3,5 |
| Trọng lượng (Kg) | 185 |
| Kích thước (mm) | 780 * 500 * 620 |