| Lợi thế | độ dày khác nhau PCB / bảng nhôm |
|---|---|
| Chiều dài PCB tối đa | vô hạn |
| Chuyển | 7-15 ngày làm việc |
| Ứng dụng | FR4, nhôm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Tên | máy tách pcb khí nén |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| Vật liệu PCB | MCPCB |
| Độ dày Pcb | 0,3-3,5mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| hiệu quả làm việc | Cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Ưu điểm | chức năng truy cập |
| Máy tách PCB | Máy tách PCB |
| Công suất cắt | 41mm |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Chiều dài băng tải (mm) | 1540 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chế độ cắt | Tự động |
|---|---|
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Tốc độ quét laze | 2500mm/s |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Giao hàng (Ngày) | 1 |
| Khả năng (Set) | 1000 |
| Diện tích PCB (mm) | 330*220 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |