| chi tiết đóng gói | Trường hợp ván ép sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/NĂM |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày làm việc |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày làm việc |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Loại | lái xe máy |
| Số lượng lưỡi dao | 6 mảnh |
| Trọng lượng máy | 45kg |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| chiều dài lưỡi | 480mm |
| bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | loại thủ công |
| Hình dạng lưỡi | lưỡi tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Thời gian dẫn | 1 ngày sau khi nhận thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500 * 270mm |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
|---|---|
| chiều dài tách | Vô hạn |
| độ dày tách | 1,0-3,5mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Người bảo lãnh | miễn phí trong một năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| chiều dài lưỡi | 450mm |
| tên | tháo dỡ PCB |
| chi tiết đóng gói | trường hợp gỗ dán |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Vật chất | PCB, FPC, LED |
|---|---|
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn, SKH-9 |
| Lái xe | Khí nén |
| Tên sản phẩm | Bộ tách PCB |
| Đặc tính | Bảo vệ tay, tùy chỉnh |