| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | 270mm |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| bảo hành | Một năm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Sức mạnh | 220/110V |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, CEM, MCPCB |
| Độ dài cắt | 460mm |
| tên | pcb depaneler |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| chiều rộng cắt | Vô hạn |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| tên | Máy tách PCB bằng tay |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| tên | Tháo dỡ bảng mạch PCB |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/600/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| tên | Máy tách pcb tự động |
|---|---|
| Ưu điểm | Đấm pcb với strees của chúng tôi |
| đặc trưng | Tách pcb / fpc theo mô hình |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Đóng góp | 8t - 30t |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |