| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| chiều dài lưỡi | 480mm |
| tên | Máy tách PCB |
| Trọng lượng | 280kg |
| chi tiết đóng gói | trường hợp gỗ dán |
| tên | Máy đột dập Pcb tự động |
|---|---|
| Ưu điểm | đấm pcb mà không strees |
| đặc trưng | Tách pcb / fpc theo mô hình |
| Thành lập | 1999 |
| Đóng góp | 8t - 30t |
| tên | Máy đột dập Pcb tự động |
|---|---|
| Ưu điểm | đấm pcb mà không strees |
| đặc trưng | Tách pcb / fpc theo mô hình |
| Thành lập | 1999 |
| Đóng góp | 8t - 30t |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Chiều dài băng tải (mm) | 1540 |
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/600/1000/1500 |
| Sức mạnh | 110/220V |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Cắt nhanh | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đầu laze | Laser tia cực tím trạng thái rắn |
| tỷ lệ điện | 10/15W |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Khu vực làm việc | 300*300mm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 330mm |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| đảm bảo | Một năm |
| Chiều dài tối đa | 330mm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| Kích thước | 620X 270X 320mm |