| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 330mm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Loại | Khí nén |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Tốc độ tháo dỡ | bốn tốc độ tùy chọn |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Chiều dài tấm ốp | 460MM (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| Độ dài cắt | Tùy chọn |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 55kg |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Mô hình | CWV-1A460 |
|---|---|
| Giảm thiểu độ dày | 0,6-3,5mm |
| Kích thước | 770mm*510mm*350mm |
| Chiều dài PCB tối đa | 410mm |
| Giảm tốc độ | 100/200/300/500 mm/giây |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Đóng góp (Giai điệu) | số 8 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Khả năng (Set) | 1000 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |