| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày làm việc |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tuyến tính |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB tối đa | 460 mm / 700 mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Hệ thống | thao tác thủ công |
| Gói | trường hợp ván ép |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Hệ thống | vận hành bằng tay |
| Chiều dài cắt | 460/700mm |
| Năm thành lập | 1999 |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Loại tự động |
| MOQ | 1 bộ |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB tối đa | 460 mm / 700 mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Loại | thao tác thủ công |
| Gói | trường hợp ván ép |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB tối đa | 460 mm / 700 mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Loại | thao tác thủ công |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Chiều dài cắt PCB | 460mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| loại lưỡi | một lưỡi dao tuyến tính và một lưỡi dao tròn |
| Loại | Loại tự động |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 450mm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| MOQ | 1 bộ |
| Ngày bảo hành | miễn phí trong một năm |