| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB tối đa | 460 mm / 700 mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Hệ thống | thao tác thủ công |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Độ dài cắt | 330mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | trong vòng 5 ngày làm việc |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Hệ thống | loại thủ công |
| Gói | trường hợp ván ép |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Hệ thống | loại thủ công |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| tối thiểu Đặt hàng | 1 |
| tên | máy bóc tách puching bán tự động |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*320 |
| Đóng góp(T) | 8 |
| Kích thước | 930*880*1230 |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Vật liệu | PCB, FPC, PCB được ghi trước |
|---|---|
| loại lưỡi | SKH-9 |
| Tên sản phẩm | Thiết bị lắp ráp PCB |
| Ứng dụng | Bảng mạch, bảng mạch in |
| Tính năng | Tùy chỉnh kinh tế |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Loại cắt | Thủ công |
| Độ dày | 0,6-3,5mm |
| Loại bảng | V Groove |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 600 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |