| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/600/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| tên | V Groove PCB Separator |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| tên | V Groove PCB Separator |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 270 |
| độ dày cắt | 0.3~3.5 |
| Kích thước | 570*210*400 |
| Trọng lượng | 130 |
| lực lượng đấm | 3-30T (tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chết | tùy chỉnh |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm (tùy chỉnh) |
| bảo hành | Một năm |
| Sức mạnh | 110v hoặc 220v |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Bảng mạch PCB |
| độ dày pcb | 1,0-3,5mm |
| Gói | bằng gỗ |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu của Punchiing Die | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |