| Độ dài cắt | 460mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | loại thủ công |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Khả năng cung cấp | 80 Bộ/Tháng |
| Đóng góp | 8 tấn |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều cao linh kiện | 70mm |
| dung sai cắt | ±0,1mm |
| lưỡi móc | Máy cắt móc |
| Máy nén khí | 5-7kg |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 20±2 °C |
| Tuổi thọ của dao | 6-12 tháng |
| Kích thước PCB tối đa | 330mm |
| Cách thức | Tự động |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |