| Loại lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-3,5mm |
| Tên | Máy ghi PCB |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Thời gian giao hàng của máy đột dập | trong vòng 7 ngày |
|---|---|
| Đóng góp | 8 tấn |
| Loại | Tự động |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Thời gian giao hàng của máy đột dập | trong vòng 7 ngày |
|---|---|
| Đóng góp | 8 tấn |
| Loại | Tự động |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Phụ kiện | Lưỡi LT |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,03mm |
| góc lưỡi | cắt bỏ |
| Đường kính lưỡi dao | 125mm |
| Loại bảng | V Groove |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Chiều dài băng tải (mm) | 1540 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |