| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| chiều dài lưỡi | 480mm |
| bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | AC 110 / 220V |
| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Mô hình | có thể được thực hiện theo yêu cầu của khách hàng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Dịch vụ | hỗ trợ dịch vụ ở nước ngoài |
| Vật liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong 1 năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| tên | máy đột dập pcb / fpc |
| Khả năng cung cấp | 30 bộ / tháng |