| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Vật chất | PCB, FPC, Bảng kim loại |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Tên sản phẩm | PCB riêng biệt |
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn, SKH-9 |
| Đặc trưng | Tùy chỉnh |
| phê duyệt | Tiêu chuẩn ISO |
|---|---|
| Nền tảng | Thép 1,2m 2,4m |
| Sử dụng | Cắt PCB |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| cách làm việc | Lưỡi cưa/dao phay |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Gói | trường hợp ván ép |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Tên | Máy tách PCB cắt chữ V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 270 |
| Độ dày cắt | 0,3 ~ 3,5 |
| Kích thước | 570 * 210 * 400 |
| Trọng lượng | 130kg |
| Mô hình | SMTfly-1SJ |
|---|---|
| Nền tảng | tùy chỉnh |
| Chức năng | Các tấm PCB mềm dài |
| bảo hành | Một năm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Điều khiển | Xe máy |
| Độ dài cắt | 1,2m |
| Vật liệu PCB | FR4, CEM-1 |
| Độ dày Pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0-400 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |