| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Kích thước | 730 X 810 X 1700 mm |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| Trầm cảm | 0,45-0,70 Pa |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
| Nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Thời gian dẫn đầu | một ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| loại lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
|---|---|
| Nền tảng | 500*270mm |
| Chiều dài cắt tấm | không giới hạn |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| sức mạnh(w) | 400 |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| bộ định tuyến PCB | độ chính xác trục |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Độ dày pcb tối đa | 5mm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |