| độ dày ngăn cách | 1,0-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Kết cấu | Sắt đặc |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| Thời gian dẫn | 1 ngày |
| Chính sách thanh toán | TT trước |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| Loại PCB | FR4 |
| Cắt nhanh | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 55kg |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Giao hàng (Ngày) | 1 |
| Khả năng (Set) | 1000 |
| Diện tích PCB (mm) | 330*220 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
|---|---|
| Lưỡi | Hai loại tròn |
| bảo hành | Một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Giảm thiểu dài nhất | Vô hạn |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |