| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |
| Loại | loại khí nén |
|---|---|
| Chất liệu của lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | hỗ trợ dịch vụ ở nước ngoài |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| chiều rộng cắt | Vô hạn |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cắt nhanh | 0-1000 mm / s |
|---|---|
| Từ khóa | đột dập |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| kích thước PCB | 220x320mm |
| trọng lượng sản phẩm | 150kg |
| Độ dài cắt | 450mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi dao tuyến tính |
| Loại | loại khí nén |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Lưỡi | lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Tăng cân | 700 kg |
| Sản lượng | 3T/8T/10T |
| Cung cấp điện | 220V |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 330*220 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trầm cảm (Pa) | 0,45 ~ 0,7 |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Ứng dụng | FPC |
|---|---|
| Sức mạnh | 110/220V |
| Chết | có thể thay đổi |
| Đóng góp | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |