| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bảo hành | Một năm miễn phí |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | không giới hạn |
| Chiều dài cắt tối đa | vô hạn |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Ứng dụng | Làm sạch bề dày khác nhau FR4 / Bảng nhôm |
| Thời gian giao hàng | 1-3 NGÀY |
| Avantage | Hoạt động dễ dàng, bảo vệ thành phần tốt |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Nạp/Dỡ PCB | Thủ công |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm*322mm |
| Độ dày PCB (tối đa) | 5mm |
| Con quay | 50000 vòng / phút |
| Chiều cao bù đắp | 60 ~ 110mm |
|---|---|
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| Giao diện máy | AOC LCD17 ", chuột Logitech |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |
| Hoạt động GUI | Windows XP Trung Quốc |
|---|---|
| Tải / dỡ PCB | hướng dẫn sử dụng |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |
| Cố định độ cứng | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tải / dỡ PCB | hướng dẫn sử dụng |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |
| Ống kính | Máy tính EX2C |
|---|---|
| Đinh ốc | Nhập khẩu vít me bi đất chính xác TBI |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |