| Con quay | 50000rpm / phút |
|---|---|
| Đinh ốc | Nhập khẩu vít me bi đất chính xác TBI |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Ống kính | Máy tính EX2C |
| lực lượng đấm | 3-30T |
|---|---|
| Chết | tùy chỉnh |
| bảo hành | Một năm |
| đang làm việc | 330*220mm |
| Loại | Khí nén |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Đóng góp cú đấm (T) | 3 (có thể tùy chỉnh lên tới 30T) |
| Khu vực làm việc (mm) | 330*220 (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Tốc độ cắt tối đa | 100mm / giây |
|---|---|
| Kích thước tối đa PCB | 322 * 322mm |
| Sức mạnh (W) | 400W |
| Trục chính xác | 0,001mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Độ dày tấm | 0,5mm-3,0mm |
|---|---|
| thiết bị điện | 100w |
| Trọng lượng | khoảng 200kg (Nền tảng bao gồm) |
| Kích thước tổng thể | 1768×W800×H1247(mm) |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Chất liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Đường tách | đấm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Chất liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Đường tách | đấm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Tốc độ định tuyến tối đa | 100mm/giây |
|---|---|
| cố định cứng nhắc | Đa năng thimble & vật cố định chống tĩnh điện |
| Tốc độ tối đa | 60000 vòng / phút |
| độ dày của bảng điều khiển | 3mm |
| Phạm vi định tuyến | 320mm * 320mm |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |