| Thời gian giao hàng của máy đột dập | trong vòng 7 ngày |
|---|---|
| Đóng góp | 8 tấn |
| Loại | Tự động |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Độ dài cắt | 720 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |