| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| bit định tuyến | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| kích thước PCB | 450*350mm |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| Độ dài cắt | 460mm |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 460mm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều dài PCB tối đa | 330mm |
| độ dày pcb | 1,0-3,5mm |
| Thương hiệu | CW |
| chiều dài lưỡi | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| lưỡi di chuyển | đẩy tay |
| độ chính xác cắt | ±0,5mm |
| Loại cắt | V Groove |
| tên | V Groove PCB Separator |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |