| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0-400 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| tên | Máy tách V-Groove |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Chương trình | hộp dạy học |
| Kích thước tối đa PCB | 400 * 400mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Bộ định tuyến PCB trên máy tính để bàn |
| tên | Máy sản xuất Pcb định tuyến Depaneling chính xác |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tấm nền | 1,2 / 2,4m (Tùy chọn) |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Khung | khung chắc chắn được làm bằng sắt chắc chắn |
|---|---|
| Cắt nhanh | 400mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Bảo đảm | 12 tháng |
| Trọng lượng | 36kg |
|---|---|
| Tốc độ cắt ((mm/s) | Điều chỉnh |
| Độ dày của bảng (mm) | 0,5-3,0 |
| Chiều cao của các thành phần ((mm) | 0-10 |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |