| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày làm việc |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Max . Tối đa . cutting length độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Hệ thống | Phân tách PCB có động cơ |
| Cách vận chuyển | FOB/EXW (thực hiện theo yêu cầu của khách hàng) |
| Năm thành lập | 1999 |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 650kg |
| Phụ kiện | Lưỡi LT |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,03mm |
| góc lưỡi | cắt bỏ |
| Đường kính lưỡi dao | 125mm |
| Loại bảng | V Groove |
| Max . Tối đa . cutting length độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Hệ thống | Phân tách PCB có động cơ |
| Cách vận chuyển | FOB/EXW (thực hiện theo yêu cầu của khách hàng) |
| Năm thành lập | 1999 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| Phụ kiện | Lưỡi LT |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,03mm |
| góc lưỡi | cắt bỏ |
| Đường kính lưỡi dao | 125mm |
| Loại bảng | V Groove |