| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đường kết nối | khớp phay |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Chiều dài bảng | 300~1200 mm(có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước | 2105*1662*1716mm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Vật liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Cung cấp điện | 220V |
| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Thời gian chu kỳ | 7.5s/chu kỳ |
| Sản lượng | 8T |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cách thức | Tự động |
|---|---|
| Độ dày hành trình | 0.4mm~3.2mm |
| Kích thước | 770*510*450 mm |
| Tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Tốc độ chia | 0-400 |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp ván ép sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/NĂM |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |