| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| Loại PCB | V Groove |
|---|---|
| độ dày pcb | 0.6~3.5 |
| Vật liệu PCB | Nhôm,FR4 |
| bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Độ dày tấm | 0,5mm-3,0mm |
|---|---|
| thiết bị điện | 100w |
| Trọng lượng | khoảng 200kg (Nền tảng bao gồm) |
| Kích thước tổng thể | 1768×W800×H1247(mm) |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
| Độ dày tấm | 0,5mm-3,0mm |
|---|---|
| thiết bị điện | 100w |
| Trọng lượng | khoảng 200kg (Nền tảng bao gồm) |
| Kích thước tổng thể | 1768×W800×H1247(mm) |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |