| Thời gian hội đồng quản trị PCB | 6 giây |
|---|---|
| Nguồn cấp | Nguồn AC 100-230V |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh |
| Chuyển chiều cao | 900 ± 20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Chuyển hướng | Trái - phải hoặc phải-trái |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Tăng cân | 700 kg |
| Sản lượng | 3T/8T/10T |
| Cung cấp điện | 220V |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Hình dạng lưỡi | Lưỡi cắt tuyến tính |
| Vật liệu cho các lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày (còn hàng) |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | 1 năm |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| vòng đời | 200000 lần |
|---|---|
| Màu sắc | Xanh lam / đen / xám |
| Tình trạng | Mới mẻ |
| Hoạt động tiêu chuẩn Nhiệt độ | 260 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa (C) | 350 |