| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Sức mạnh | 220V |
| Ứng dụng | FR4, nhôm |
| Loại PCB | V Groove |
| loại lưỡi | tuyến tính |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| Độ dài cắt | Tùy chọn |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 55kg |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Giảm thiểu dài nhất | 450mm |
|---|---|
| Giảm thiểu độ dày | 1,0-3,5mm |
| Trọng lượng máy | 200kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Cú đấm trọng tải tiêu chuẩn (Tấn) | số 8 |
| Khu vực làm việc (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Đóng góp cú đấm (T) | số 8 |
| Khu vực làm việc (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |