| Vật liệu | PCB, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Tên sản phẩm | PCB Depanelization |
| Hình dạng | V-cắt, ống LED |
| Chế độ điều khiển | PCB xay, điện |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| độ dày pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| kích thước PCB | 350*350mm (tối đa) |
| Kích thước | 1000*1200*1533mm |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
|---|---|
| Đóng góp | 3-30T |
| Trầm cảm | 0.45-0.70pa |
| Bảo đảm | miễn phí 12 tháng |
| Trọng lượng | 530kg |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều dài PCB tối đa | 330mm |
| độ dày pcb | 1,0-3,5mm |
| Thương hiệu | CW |
| chiều dài lưỡi | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| lưỡi di chuyển | đẩy tay |
| độ chính xác cắt | ±0,5mm |
| Loại cắt | V Groove |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Loại | điều khiển bằng động cơ |
|---|---|
| Tốc độ tách | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5 mm |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Chất liệu lưỡi dao | sử dụng thép cao tốc nhập khẩu Nhật Bản |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Vật liệu đục đục | thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |