| Chiều dài sóng | 355um |
|---|---|
| siêu | Sự tiêu thụ ít điện năng |
| Tia laze | 12/15 / 17W |
| Nhãn hiệu laser | optowave |
| Quyền lực | 220V 380V |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đường kết nối | khớp phay |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy tách PCB bằng tay |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày làm việc |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Con quay | 50000 vòng/phút |
| tên | Máy tách PCB đa phân tách |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 460mm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |