| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Độ dài cắt | 330mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | trong vòng 5 ngày làm việc |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 270 |
| độ dày cắt | 0.3~3.5 |
| Kích thước | 570*210*400 |
| Trọng lượng | 130 |
| Hệ thống | Loại tự động |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong 1 năm |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | máy tách pcb với máy cắt cấp liệu băng tải |
| MOQ | 1 bộ |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Loại cắt | Thủ công |
| Độ dày | 0,6-3,5mm |
| Loại bảng | V Groove |
| bảo hành | 1 năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | loại thủ công |