| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Mô hình | CWV-1A460 |
|---|---|
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều cao linh kiện | 70mm |
| dung sai cắt | ±0,1mm |
| lưỡi móc | Máy cắt móc |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| Công suất laser | 10W |
| Màu sắc | Trắng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Lợi thế | cài đặt và đào tạo ở nước ngoài có sẵn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| bảo hành | miễn phí trong 1 năm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ/tháng |
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Cân nặng | 1900kgs |